ตารางถ่ายทอดสด

วันที่
เจ้าบ้าน
เวลา
ทีมเยือน
ลีก
19 พฤศจิกายน 2562
ลอสแอนเจลิส คิงส์
: 09:00
แอริโซนา โคโยตีส์
ฮอกกี้น้ำแข็ง NHL
19 พฤศจิกายน 2562
ยูทาห์ แจ๊ส
: 09:00
มินนิโซตา ทิมเบอร์วูล์ฟส์
บาสเกตบอล NBA
19 พฤศจิกายน 2562
ฟีนิกซ์ ซันส์
: 09:00
บอสตัน เซลติกส์
บาสเกตบอล NBA
19 พฤศจิกายน 2562
นิการากัว
: 10:00
ซูรินาเม
คอนคาเคฟ เนชันส์ ลีก
19 พฤศจิกายน 2562
ลอสแอนเจลิส คลิปเปอร์ส
: 10:30
โอกลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์
บาสเกตบอล NBA
19 พฤศจิกายน 2562
เชลซี
: 11:00
คริสตัล พาเลซ
รีเพลย์ฟุตบอล
19 พฤศจิกายน 2562
บราซิล
: 11:00
อาร์เจนติน่า
รีเพลย์ฟุตบอล
19 พฤศจิกายน 2562
เจ้า ซินตง
: 12:00
รัชพล ภู่โอบอ้อม
รีเพลย์สนุกเกอร์
19 พฤศจิกายน 2562
ติง จุนฮุย
: 12:00
ต๋อง ศิษย์ฉ่อย
รีเพลย์สนุกเกอร์
19 พฤศจิกายน 2562
TT Cup
: 12:00
TT Cup
เทเบิลเทนนิส
19 พฤศจิกายน 2562
โรงเรียนราชวินิตบางเขน
: 12:15
โรงเรียนอัสสัมชัญ
ฟุตบอลแชมป์กีฬา 7HD แชมเปียน คัพ 2019
19 พฤศจิกายน 2562
บราซิล
: 13:00
จีน
รีเพลย์วอลเล่ย์บอล
19 พฤศจิกายน 2562
ญี่ปุ่น
: 13:00
เกาหลีใต้
รีเพลย์วอลเลย์บอล
19 พฤศจิกายน 2562
โรงเรียนท่าข้ามพิทยาคม
: 13:30
โรงเรียนสวนป่าเขาชะอางค์
ฟุตบอลแชมป์กีฬา 7HD แชมเปียน คัพ 2019
19 พฤศจิกายน 2562
Master Tour TT
: 14:00
Master Tour TT
เทเบินเทนนิส
19 พฤศจิกายน 2562
แอลเบเนีย
: 14:00
ฝรั่งเศส
รีเพลย์ฟุตบอล
19 พฤศจิกายน 2562
โคโซโว
: 14:00
อังกฤษ
รีเพลย์ฟุตบอล
19 พฤศจิกายน 2562
จัดด์ ทรัมป์
: 15:00
ไมเคิล โฮลต์
รีเพลย์สนุกเกอร์
19 พฤศจิกายน 2562
แจ็ก ลิซาวสกี
: 15:00
Xiao Guodong
รีเพลย์สนุกเกอร์
19 พฤศจิกายน 2562
รัสเซีย
: 16:00
เบลเยี่ยม
รีเพลย์ฟุตบอล
19 พฤศจิกายน 2562
ลักเซมเบิร์ก
: 16:00
โปรตุเกส
รีเพลย์ฟุตบอล
19 พฤศจิกายน 2562
เนปาล
: 16:00
คูเวต
ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
19 พฤศจิกายน 2562
เคบี สตาร์
: 17:00
โซลอูริคาร์ดฮันเซ
วอลเลย์บอล
19 พฤศจิกายน 2562
ไอบีเค อัลทอส (ญ)
: 17:00
ซูว็อน ฮุนได (ญ)
วอลเลย์บอล
19 พฤศจิกายน 2562
ญี่ปุ่น
: 17:25
เวเนซุเอล่า
กระชับมิตรทีมชาติ
19 พฤศจิกายน 2562
พม่า
: 17:30
มองโกเลีย
ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
19 พฤศจิกายน 2562
มวยไทยไฟต์เตอร์
: 18:00
มวยไทยไฟต์เตอร์
มวยไทย
19 พฤศจิกายน 2562
มัลดีฟส์
: 18:00
กวม
ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
19 พฤศจิกายน 2562
เติร์กเมนิสถาน
: 18:00
ศรีลังกา
ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
19 พฤศจิกายน 2562
อแวนการ์ด 2
: 18:00
ทาฟริย่า ซิมเฟอร์โรพอล
ยูเครน ดรูฮา ลีกา
19 พฤศจิกายน 2562
ฮ่องกง
: 19:00
กัมพูชา
ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
19 พฤศจิกายน 2562
อุซเบกิสถาน
: 19:00
ปาเลสไตน์
ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
19 พฤศจิกายน 2562
มาเลเซีย
: 19:00
อินโดนีเซีย
ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
19 พฤศจิกายน 2562
เวียดนาม
: 20:00
ทีมชาติไทย
ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
19 พฤศจิกายน 2562
บุรุนดี
: 20:00
โมร็อกโก
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
19 พฤศจิกายน 2562
เอธิโอเปีย
: 20:00
ไอเวอรี่โคสต์
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
19 พฤศจิกายน 2562
บราซิล
: 20:30
เกาหลีใต้
กระชับมิตรทีมชาติ
19 พฤศจิกายน 2562
ซีเรีย
: 21:00
ฟิลิปปินส์
ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
19 พฤศจิกายน 2562
อิรัก
: 21:00
บาห์เรน
ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
19 พฤศจิกายน 2562
อัฟกานิสถาน
: 21:00
กาตาร์
ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
19 พฤศจิกายน 2562
คีร์กีซสถาน
: 21:00
ทาจิกิสถาน
ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
19 พฤศจิกายน 2562
อาเซอร์ไบจาน (U21)
: 21:00
ยูเครน (U21)
กระชับมิตร ยู21
19 พฤศจิกายน 2562
เยเมน
: 22:00
สิงคโปร์
ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
19 พฤศจิกายน 2562
โอมาน
: 22:00
อินเดีย
ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
19 พฤศจิกายน 2562
ไอเวอรี่โคสต์ U23
: 22:00
กาน่า U23
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ อายุไม่เกิน 23 ปี
19 พฤศจิกายน 2562
จอร์แดน
: 23:00
ไต้หวัน
ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
19 พฤศจิกายน 2562
เวลส์(U21)
: 23:00
บอสเนีย(U21)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 21 ปี
19 พฤศจิกายน 2562
มอริเตเนีย
: 23:00
แอฟริกากลาง
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
19 พฤศจิกายน 2562
ไนเจอร์
: 23:00
มาดากัสการ์
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
19 พฤศจิกายน 2562
แซมเบีย
: 23:00
ซิมบับเว
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
19 พฤศจิกายน 2562
ซาอุดีอาระเบีย
: 23:00
ปารากวัย
กระชับมิตรทีมชาติ
20 พฤศจิกายน 2562
เลบานอน
: 00:00
เกาหลีเหนือ
ฟุตบอลโลก 2022 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
20 พฤศจิกายน 2562
อันดอร์ร่า (U21)
: 00:00
ตุรกี(U21)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 21 ปี
20 พฤศจิกายน 2562
หมู่เกาะแฟโร(U21)
: 00:00
มาซิโดเนีย(U21)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 21 ปี
20 พฤศจิกายน 2562
เดนมาร์ก(U21)
: 00:00
มอลต้า(U21)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 21 ปี
20 พฤศจิกายน 2562
มอนเตเนโกร
: 00:00
เบลารุส
กระชับมิตรทีมชาติ
20 พฤศจิกายน 2562
โครเอเชีย
: 00:00
จอร์เจีย
กระชับมิตรทีมชาติ
20 พฤศจิกายน 2562
อิตาลี่(U21)
: 00:30
อาร์เมเนีย(U21)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 21 ปี
20 พฤศจิกายน 2562
อิสราเอล(U21)
: 00:30
สเปน(U21)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 21 ปี
20 พฤศจิกายน 2562
นอร์เวย์(U21)
: 00:30
โปรตุเกส(U21)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 21 ปี
20 พฤศจิกายน 2562
ไอร์แลนด์เหนือ(U21)
: 00:30
โรมาเนีย(U21)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 21 ปี
20 พฤศจิกายน 2562
เนเธอร์แลนด์(U21)
: 00:30
อังกฤษ(U21)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 21 ปี
20 พฤศจิกายน 2562
สวิตเซอร์แลนด์(U21)
: 01:00
ฝรั่งเศส(U21)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 21 ปี
20 พฤศจิกายน 2562
เซอร์เบีย(U21)
: 01:00
รัสเซีย(U21)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 21 ปี
20 พฤศจิกายน 2562
อียิปต์ U23
: 01:00
แอฟริกาใต้ U23
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ อายุไม่เกิน 23 ปี
20 พฤศจิกายน 2562
เบลารุส(U21)
: 02:00
ยิบรอลตาร์(U21)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 21 ปี
20 พฤศจิกายน 2562
อิเควทอเรียลกินี
: 02:00
ตูนิเซีย
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
20 พฤศจิกายน 2562
ลิเบีย
: 02:00
แทนซาเนีย
แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ
20 พฤศจิกายน 2562
เบลเยี่ยม
: 02:45
ไซปรัส
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
20 พฤศจิกายน 2562
เยอรมนี
: 02:45
ไอร์แลนด์เหนือ
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
20 พฤศจิกายน 2562
เนเธอร์แลนด์
: 02:45
เอสโตเนีย
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
20 พฤศจิกายน 2562
โปแลนด์
: 02:45
สโลวีเนีย
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
20 พฤศจิกายน 2562
เวลส์
: 02:45
ฮังการี่
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
20 พฤศจิกายน 2562
ลัตเวีย
: 02:45
ออสเตรีย
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
20 พฤศจิกายน 2562
สโลวาเกีย
: 02:45
อาเซอร์ไบจาน
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
20 พฤศจิกายน 2562
ซานมารีโน่
: 02:45
รัสเซีย
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
20 พฤศจิกายน 2562
สกอตแลนด์
: 02:45
คาซัคสถาน
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
20 พฤศจิกายน 2562
มาซิโดเนีย
: 02:45
อิสราเอล
ยูโร 2020 รอบคัดเลือก
20 พฤศจิกายน 2562
จิลลิ่งแฮม
: 02:45
ซันเดอร์แลนด์
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
20 พฤศจิกายน 2562
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
: 02:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
20 พฤศจิกายน 2562
บรอมลีย์
: 02:45
บริสตอล โรเวอร์
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
20 พฤศจิกายน 2562
แบรดฟอร์ด
: 02:45
ชรูว์สบิวรี่
อังกฤษ เอฟเอ คัพ
20 พฤศจิกายน 2562
ไอร์แลนด์(U21)
: 03:00
สวีเดน(U21)
เยาวชนชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป อายุไม่เกิน 21 ปี
20 พฤศจิกายน 2562
บาร์รากัส เซ็นทรัล
: 03:00
เฟอร์โร คาร์ริล
อาร์เจนตินา พรีเมร่า บี นาซิอองนาล
20 พฤศจิกายน 2562
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
: 03:00
ทรูจิลลานอส
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
20 พฤศจิกายน 2562
โจว เยว่หลง
: 04:00
ไมเคิล ไวต์
รีเพลย์สนุกเกอร์
20 พฤศจิกายน 2562
ติง จวิ้นฮุย
: 04:00
ดอมินิก เดล
รีเพลย์สนุกเกอร์
20 พฤศจิกายน 2562
เปอร์โตริโก
: 05:00
แองกวิลลา
คอนคาแคฟ เนชั่น ลีก
20 พฤศจิกายน 2562
คริคูม่า
: 05:15
ปาราน่า
บราซิล ซีรี่บี
20 พฤศจิกายน 2562
เซนต์ลูเซีย
: 05:30
มอนต์เซอร์รัต
คอนคาแคฟ เนชั่น ลีก
20 พฤศจิกายน 2562
เอลซัลวาดอร์
: 05:30
สาธารณรัฐโดมินิกัน
คอนคาแคฟ เนชั่น ลีก
20 พฤศจิกายน 2562
หมู่เกาะเวอร์จินสหรัฐอเมริกา
: 05:30
ซินต์มาร์เต็น
คอนคาแคฟ เนชั่น ลีก
20 พฤศจิกายน 2562
เกาหลีใต้
: 06:00
อิตาลี
รีเพลย์วอลเล่ย์บอล
20 พฤศจิกายน 2562
ไทย
: 06:00
จีน
รีเพลย์วอลเล่ย์บอล
20 พฤศจิกายน 2562
บาร์เบโดส
: 07:00
หมู่เกาะเคย์แมน
คอนคาแคฟ เนชั่น ลีก
20 พฤศจิกายน 2562
มินนิโซตา
: 07:00
บัฟฟาโล่
ฮอกกี้น้ำแข็ง NHL
20 พฤศจิกายน 2562
มอนทรีออล
: 07:00
โคลัมบัส
ฮอกกี้น้ำแข็ง NHL
20 พฤศจิกายน 2562
ฟิลาเดลเฟีย
: 07:00
ฟลอริดา
ฮอกกี้น้ำแข็ง NHL
20 พฤศจิกายน 2562
บอสตัน
: 07:00
นิวเจอร์ซีย์
ฮอกกี้น้ำแข็ง NHL
20 พฤศจิกายน 2562
นิวยอร์ก ไอส์แลนเดอร์
: 07:00
พิตต์สเบิร์ก
ฮอกกี้น้ำแข็ง NHL
20 พฤศจิกายน 2562
เดปอร์ติโว โมรอน
: 07:10
แอตเลติโก้ แอตแลนต้า
อาร์เจนตินา พรีเมร่า บี นาซิอองนาล
20 พฤศจิกายน 2562
ออตตาวา
: 07:30
ดีทรอยต
ฮอกกี้น้ำแข็ง NHL
20 พฤศจิกายน 2562
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ
: 07:30
วิตอเรีย
บราซิล ซีรี่บี
20 พฤศจิกายน 2562
คิวบา
: 07:30
สหรัฐอเมริกา
คอนคาแคฟ เนชั่น ลีก
20 พฤศจิกายน 2562
เอกวาดอร์
: 08:00
โคลัมเบีย
กระชับมิตรทีมชาติ
20 พฤศจิกายน 2562
เมมฟิส กริซลีส์
: 08:00
โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
บาสเกตบอล NBA
20 พฤศจิกายน 2562
นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์
: 08:00
พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
บาสเกตบอล NBA
20 พฤศจิกายน 2562
Korea Masters
: 08:00
Korea Masters
แบดทินตัน
20 พฤศจิกายน 2562
วินนิเพก
: 08:00
แนชวิลล์
ฮอกกี้น้ำแข็ง NHL
20 พฤศจิกายน 2562
แทมป้าเบย์
: 08:00
เซนต์หลุยส์
ฮอกกี้น้ำแข็ง NHL
20 พฤศจิกายน 2562
แวนคูเวอร์
: 08:30
ดัลลัส
ฮอกกี้น้ำแข็ง NHL
20 พฤศจิกายน 2562
แคโรไลนา
: 08:30
ชิคาโก
ฮอกกี้น้ำแข็ง NHL
20 พฤศจิกายน 2562
โคโลราโด
: 09:00
คาลการี
ฮอกกี้น้ำแข็ง NHL
20 พฤศจิกายน 2562
เม็กซิโก
: 09:30
เบอร์มิวดา
คอนคาแคฟ เนชั่น ลีก
20 พฤศจิกายน 2562
ซาคราเมนโต คิงส์
: 10:00
ฟีนิกซ์ ซันส์
บาสเกตบอล NBA

Close Menu